Little Simz - Love in the Key of E.T
BÀI HÁT

Little Simz - Love in the Key of E.T

THÔNG TIN BÀI HÁT Xem thêm Thu gọn
Ca sĩ Little Simz
Thể loạiNhạc Âu Mỹ
Nguồn phátYouTube gốc trong khung phát
CÙNG NGHỆ SĨ

Little Simz

Xem thêm
01 Wounds (feat. Chronixx)

Wounds (feat. Chronixx)

Little Simz Nhạc Âu Mỹ4:400 lượt nghe

4:40
02 Rosie Lowe - So Human ft. Little Simz

Rosie Lowe - So Human ft. Little Simz

Little Simz Nhạc Âu Mỹ4:540 lượt nghe

4:54
03 Little Simz - Lion ft. Obongjayar (Live At The BBC)

Little Simz - Lion ft. Obongjayar (Live At The BBC)

Little Simz Nhạc Âu Mỹ3:090 lượt nghe

3:09
04 Blood (feat. Wretch 32 & Cashh)

Blood (feat. Wretch 32 & Cashh)

Little Simz Nhạc Âu Mỹ4:300 lượt nghe

4:30
05 Lonely

Lonely

Little Simz Nhạc Âu Mỹ4:270 lượt nghe

4:27
4:13
07 Telephone (feat. 070 Shake)

Telephone (feat. 070 Shake)

Little Simz Nhạc Âu Mỹ3:280 lượt nghe

3:28
08 Little Simz - 101 FM

Little Simz - 101 FM

Little Simz Nhạc Âu Mỹ3:110 lượt nghe

3:11
09 Little Simz - Quest Luv (feat. Tilla)

Little Simz - Quest Luv (feat. Tilla)

Little Simz Nhạc Âu Mỹ4:010 lượt nghe

4:01
10 Far Away

Far Away

Little Simz Nhạc Âu Mỹ3:090 lượt nghe

3:09
CÙNG ALBUM

Little Simz - Freestyles + Performances

Xem thêm
01 Little Simz – Woman (Live on Later)

Little Simz – Woman (Live on Later)

Little Simz Nhạc Âu Mỹ4:210 lượt nghe

4:21
02 Little Simz - Rollin Stone, Live on 6 Music

Little Simz - Rollin Stone, Live on 6 Music

Little Simz Nhạc Âu Mỹ3:560 lượt nghe

3:56
4:01
04 Little Simz - Selfish (Hyundai Mercury Prize 2019)

Little Simz - Selfish (Hyundai Mercury Prize 2019)

Little Simz Nhạc Âu Mỹ3:220 lượt nghe

3:22
05 Little Simz - Both ft Lianne La Havas in the Live Lounge

Little Simz - Both ft Lianne La Havas in the Live Lounge

Little Simz Nhạc Âu Mỹ3:460 lượt nghe

3:46
06 Little Simz - Venom | A COLORS SHOW

Little Simz - Venom | A COLORS SHOW

Little Simz Nhạc Âu Mỹ2:280 lượt nghe

2:28
07 Little Simz - Selfish in the Live Lounge

Little Simz - Selfish in the Live Lounge

Little Simz Nhạc Âu Mỹ4:100 lượt nghe

4:10
2:43
09 Little Simz - Selfish (1Xtra Live lounge)

Little Simz - Selfish (1Xtra Live lounge)

Little Simz Nhạc Âu Mỹ4:040 lượt nghe

4:04
10 Little Simz - 'Selfish' (live for Like A Version)

Little Simz - 'Selfish' (live for Like A Version)

Little Simz Nhạc Âu Mỹ4:070 lượt nghe

4:07
4:01
12 Little Simz | Gurls Talk x Boiler Room: IWD

Little Simz | Gurls Talk x Boiler Room: IWD

Little Simz Nhạc Âu Mỹ27:160 lượt nghe

27:16
13 Little Simz - Backseat | A COLORS SHOW

Little Simz - Backseat | A COLORS SHOW

Little Simz Nhạc Âu Mỹ3:330 lượt nghe

3:33
14 Little Simz: NPR Music Tiny Desk Concert

Little Simz: NPR Music Tiny Desk Concert

Little Simz Nhạc Âu Mỹ11:590 lượt nghe

11:59
15 Little Simz - Wings - Later... with Jools Holland - BBC

Little Simz - Wings - Later... with Jools Holland - BBC

Little Simz Nhạc Âu Mỹ3:410 lượt nghe

3:41
16 Little Simz Drops Bars on Real Late w/ Peter Rosenberg!

Little Simz Drops Bars on Real Late w/ Peter Rosenberg!

Little Simz Nhạc Âu Mỹ24:050 lượt nghe

24:05
17 Little Simz - Dead Body (Live) - Stripped (Vevo LIFT UK)

Little Simz - Dead Body (Live) - Stripped (Vevo LIFT UK)

Little Simz Nhạc Âu Mỹ3:360 lượt nghe

3:36
18 Little Simz - Wings (Live) - Stripped (Vevo LIFT UK)

Little Simz - Wings (Live) - Stripped (Vevo LIFT UK)

Little Simz Nhạc Âu Mỹ4:170 lượt nghe

4:17
6:54
3:09
CÙNG THỂ LOẠI

Nhạc Âu Mỹ

Xem thêm
01 Move It (Dance Mix)

Move It (Dance Mix)

Christina Aguilera Nhạc Âu Mỹ3:560 lượt nghe

3:56
02 Backstreet Boys - I Want It That Way

Backstreet Boys - I Want It That Way

Backstreet Boys Nhạc Âu Mỹ3:370 lượt nghe

3:37
03 Dumb & Poetic

Dumb & Poetic

Sabrina Carpenter Nhạc Âu Mỹ2:140 lượt nghe

2:14
04 Beautiful Things (Acoustic)

Beautiful Things (Acoustic)

Benson Boone Nhạc Âu Mỹ3:220 lượt nghe

3:22
05 Into The Silence

Into The Silence

Robbie Williams Nhạc Âu Mỹ4:490 lượt nghe

4:49
06 馮曦妤 Fiona Fung - 每天醒來第一件會做的事

馮曦妤 Fiona Fung - 每天醒來第一件會做的事

Fiona Fung Nhạc Âu Mỹ3:020 lượt nghe

3:02
07 Unusual You

Unusual You

Britney Spears Nhạc Âu Mỹ4:210 lượt nghe

4:21
08 Westlife - If I Let You Go

Westlife - If I Let You Go

Westlife Nhạc Âu Mỹ3:390 lượt nghe

3:39
09 Get Together

Get Together

Lenka Nhạc Âu Mỹ2:560 lượt nghe

2:56
10 Everybody's Someone

Everybody's Someone

LeAnn Rimes Nhạc Âu Mỹ3:440 lượt nghe

3:44
CA SỸ KHÁC

Khám phá thêm

Phan Đinh Tùng Phan Đinh Tùng Xem thêm
Mãi Mãi Trong Lòng Anh 4:36
Tình Mãi Muôn Đời 5:52
Lắng Nghe Mùa Xuân Về 4:17
Thành Phố Buồn 5:58
Hòa Minzy Hòa Minzy Xem thêm
Thị Mầu (Đạt R Remix) 3:43
KHÔNG THỂ CÙNG NHAU SUỐT KIẾP - HOÀ MINZY x ĐỨC PHÚC x ERIK | OFFICIAL LYRICS VIDEO 5:01
Thị Mầu (Zeke Remix) 3:28
BẮC BLING (BẮC NINH) | OFFICIAL MV | HOÀ MINZY ft NS XUÂN HINH x MASEW x TUẤN CRY 4:19
Dido Dido Xem thêm
One Step Too Far (Radio Edit) 3:27
Don't Think of Me 4:33
Thank You 3:38
This Land Is Mine 3:47
Ngọc Linh Ngọc Linh Xem thêm
Lựa Chọn Một Vì Sao - Ngọc Linh 3:21
Tình Thơ 6:08
Rồi Từ Đây 4:12